ข่าวสาร -> กิจกรรม
โครงการเพิ่มประสิทธิภาพคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบล พนักงานส่วนตำบลพนักงานจ้าง และผู้นำหมู่บ้าน องค์การบริหารส่วนตำบลแม่เจดีย์ใหม่ อำเภอเวียงป่าเป้า จังหวัดเชียงราย เพื่อเพิ่มพูนความรู้ ประสบการณ์แนวทางการบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี ตามหลัก ธรรมาภิบาล และยึดหลักเศรฐกิจพอเพียงให้เกิดผลสำเร็จอย่างเป็นรูปธรรมจากหน่วยงานต้นแบบ ตามอำนาจหน้าที่ขององค์การบริหารส่วนตำบล ระหว่างวันที่ 29 เมษายน 2567 – 3 พฤษภาคม 2567 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลแม่เจดีย์ใหม่ , วิสาหกิจชุมชนแนวร่วมปฏิวัติขยะสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี , เทศบาลตำบลพระแท่น จังหวัดกาณจนบุรี และโครงการสวนสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี จังหวัดเพชรบุรี